Tập thể lớp 8A THCS Lê Ngọc Hân
Chúc các Member của diễn đàn 8A THCS Lê Ngọc Hân có một ngày tươi đẹp, tinh thần sảng khoái và luôn nở nụ cười trên môi!!!! ^o^
Chúc các Member của diễn đàn 8A THCS Lê Ngọc Hân có một ngày tươi đẹp, tinh thần sảng khoái và luôn nở nụ cười trên môi!!!! ^o^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Năm học 2010 - 2011

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
♥.:.Candy xInk.:.♥
HS cấp 2

Reps : 154

Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty29/10/2009, 8:56 pm

My Younger sister

Tớ có một đứa em, nó rất quậy, quậy đến mức không thể quậy được nữa..><.

Nó phá lắm cơ (nhưng được kái là dễ thương, hj`), mỗi lần nó phá là y như trời có ..... bão. ohno Cứ thử tưởng tượng nha: Ngày tết đến, trên bàn salon nhà tớ ko có một thứ j` kể cả nước trà. Vi` sao vậy ta?muongi Ah, ra thế này: Mỗi lần có khách đến mà đem hạt dưa ra thì nó chạy tới bốc một nắm hạt rồi rải đầy nhà. Đồ đựng bánh kẹo nhà tớ toàn là pha lê nên sợ nó....ĐẬP vỡ (đã vỡ 2 kái ruj`). Còn nữa, nó là chuyên môn.... đòi bóc bành kẹo. Mỗi lần đưa bánh kẹo ra thì nó đòi bóc cái này đén cái khác mà hok có ăn...^^.

Nhưng thật kì lạ, không hiểu sao cái j` nó cũng ăn được. Mới 2,5 tuổi mà rau j`, món j` trên bàn ăn nó cũng đòi ăn và ăn dc hết. Em tớ rất thông minh, hầu như cái j` minh` nói một lần, nhắc lại lần sau nó đều nhớ hết.

Đây là công thức của bản thân em tớ ne`: Nghịch ngợm + Quậy phá + Dễ thương + Thông minh = Một em bé cực kj` tuyệt vời.

Thông điệp yêu thương mà tớ muốn gửi tới em tớ là: Chị iu em lắm, em biết hok? Tinh` cảm của chị dành cho em là vô bờ bến.................... dingu
Đăng kí tham gia Event Xứng đáng học trò ngoan

Được sửa bởi Princess Happy ngày 29/10/2009, 9:38 pm; sửa lần 1.
k4p0h4nk
Sinh viên đại học
k4p0h4nk

Reps : 170

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty29/10/2009, 9:23 pm

Bài này là tư biên tự diễn hay là copy đôi chút ở đâu đó thế??? Nếu là tự cậu viết thì tớ ko nói nên lời nữa 2one one yeah cuidau huytsao kochiu hihi laclac hura quy lala tungtang yay
Quyên đc cộng điểm vì viết bài hay mà ko phải là copy của ng` khác covu
https://alnh.forumvi.com
HS cấp 2

Reps : 154

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty29/10/2009, 9:36 pm

Tớ tự viết mà, chứ làm gì có đứa em nào giống em tớ đâu! hihi
k4p0h4nk
Sinh viên đại học
k4p0h4nk

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty29/10/2009, 10:01 pm

Cậu giỏi quá Quyên à. Chắc tớ chẳng h` viết văn hay đc như cậu đâu. cuidau
Katori Hinazuki
Tốt nghiệp cấp 2
Katori Hinazuki

Reps : 121

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty29/10/2009, 10:06 pm

Cho points 2 đứa mình tăng vọt lên acac Phen này cộng zép event khổ đời rồi :>
http://vnsharing.net/forum/member.php?u=292448
Princess Lon Ton
HS cấp 1
Princess Lon Ton

Reps : 46

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty30/10/2009, 1:25 pm

ủa, hay nhỉ sao point của các cậu nhiều thế troi
Katori Hinazuki
Tốt nghiệp cấp 2
Katori Hinazuki

Reps : 121

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty30/10/2009, 1:34 pm

Để cọn tớ nổi bật chứ sao acac Admin mà, ko thể lẫn với user đc botay
http://vnsharing.net/forum/member.php?u=292448
k4p0h4nk
Sinh viên đại học
k4p0h4nk

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty30/10/2009, 3:51 pm

Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! 676753 hô hô, Thanh kia, tại sao điểm của cậu lại nhiều hơn của tớ??? Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! 983380
littlerose_3297
HS cấp 2
littlerose_3297

Reps : 194

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty31/10/2009, 6:44 pm

Em tớ cũng không khác gì em Quyên đâu. Được cái nó sống cũng tình cảm lắm có hai cái kẹo thì lúc nào cũng để giành cho chị một cái. Tớ cũng hay "sử lí" nó nên bây giờ em tớ là một đứa cực kì thông minh và kute hoho hơn nữa là rất ngoan. hihi
k4p0h4nk
Sinh viên đại học
k4p0h4nk

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty1/11/2009, 8:43 pm

Ui ui, sao mà khoe kinh thế, em tớ cũn ngoan lắm đó, mỗi tội hơi cẩu thả, mỗi lần nhìn vớ nó là ... hết nói lun.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!   Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!! Empty

Hãy thể hiện tình iu gia đình ở đây nhák!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phát hiện
» Hiện trường tai nạn
» Lê Long Đĩnh
» Định nghĩa sai lầm
» Đỉnh núi Nàng Ba